Leta makanisa. Pata kamisheni.

Kanisa-MS ni mfumo wa kusimamia kanisa — washirika, sadaka, SMS na WhatsApp. Unapoleta kanisa jipya, unapata sehemu ya malipo yake.

  • 20% ya malipo ya kwanza ya kila kanisa unaloleta
  • 10% ya kila malipo yanayofuata, kwa miezi 12
  • Kanisa likilipa mwaka mzima, unapata 20% ya mwaka mzima mara moja
  • Kamisheni ya malipo ya kwanza ya kanisa jipya inasubiri siku 14 (muda wa refund); ya malipo yanayofuata iko tayari mara moja
  • Link yako na msimbo wako — kanisa likibofya link au likiandika msimbo, linahesabiwa kwako
  • Malipo kwa M-Pesa, Mixx, Airtel Money au benki

Una kanisa linalotumia Kanisa-MS tayari? Jiunge ndani ya mfumo wa kanisa lako: Mfumo → Pata Kamisheni.

Jisajili
Una akaunti tayari? Ingia